[C8] xin hỏi về lỗi Layout

omega5161

Thành Viên PIF
bạn hỏi kiểu này thì tốt nhất là tự mò đi thì hơn, chẳng ai thèm quan tâm tới một câu hỏi cộc lốc cụt ngủn như vậy đâu

Kisses Hacker

Art Supporter
Staff member
Các bạn vào đây để học hỏi, tham gia các hoạt động của CLB, mọi người đều hoan nghênh, giúp đỡ hết mình và bằng một cách rất thân thiện. Có nhiều người xưng hô "mình - bạn" thay vì "anh/chị - em". Nhưng các bạn nên biết, diễn đàn Pay It Forward ngoài sinh viên cùng lứa chúng ta ra còn có các anh chị khóa trên, các cựu sinh viên, thậm chí có các thầy cô đang giảng dạy tại trường. Việc ăn nói hỏi han trống không, thiếu lịch sự là không chấp nhận được. Với tinh thần Pay It Forward, mọi người sẽ giúp đỡ bạn, nhưng sẽ cảm thấy khó chịu vì sự thiếu lễ độ của bạn.

Đặt câu hỏi như bạn trần phi tiến trên thì chẳng ai buồn trả lời đâu. Rút kinh nghiệm nhé.
P.s: đây là suy nghĩ của mình thôi, mình không phải cán bộ tay to gì hết :D Mình là K11 nhé.

có gì làm mọi người buồn lòng xin mọi người bỏ qua! Mình chỉ muốn hỏi bài thôi,sao mọi người ném đá mình dữ zậy.....

vanthinhvt92

Thành Viên PIF
trần phi tiến: trong cuộc sống có những thứ tưởng chừng nhưng rất đơn giản mà ta vẫn không làm được, có người đặt câu hỏi xong người trả lời cảm thấy rất vui vẻ và phấn chấn đi tìm câu trả lời sao cho đúng đầy đủ nhất, có khi còn biết ơn câu hỏi ấy ,còn có người hỏi thì.......
Mình xin trả lời câu hỏi của bạn như sau, footrint của SW của bạn hình như nó nắm ở lớp khác không phải lớp BOT nên khi bạn unused lớp đó thì bạn sẽ không di chuyển linh kiện được, bạn vào bỏ cái unused đi là được và mình thấy dây nối vào SW 2 và 3 bị mất, bạn xem lại mạch của mình đi nhé. Chào thân ái ! Chúc bạn sửa được mạch như ý muốn