[C12] Gấp! Đăng ký thi C12

Kisses Hacker

Art Supporter
Staff member
Các bạn có nguyện vọng thi vào lớp C12 hãy nhanh chóng điền thông tin vào form sau: http://goo.gl/forms/femk1slQnT

Mục đích là để nắm số lượng thí sinh dự thi để chuẩn bị công tác chấm thi và một số mục đích trong sáng khác.
Hẹn gặp các bạn lúc 8h30 sáng Chủ Nhật tuần này tại Giảng đường B2B :1cool_byebye:

LeeTruHee

Thành Viên PIF
Hỏi chẳng hay chứ có các hạ nào đăng ký form tên Lee Tru Hee thật à :cool_what:
Cho luôn vào diện "cần theo dõi thêm" vậy :doubt:
Cho chết luôn :brick:
Lê Trung Hiếu đó anh, vì trên mạch em là Lee Tru Hee cho mấy anh dễ nhận biết :D anh cho em hỏi luôn, nếu có code mà mạch bị vấn đề có cho thi không? em mới làm xong mạch hôm qua, nhận nguồn điện từ máy tính(LED POWER sáng) nhưng em nạp chương trình thì nó không chạy, kiểu này chết em rồi:-s nếu rớt hôm đó, em làm lại cái khác thì thi lại được không anh?:botay:

Kisses Hacker

Art Supporter
Staff member
Lê Trung Hiếu đó anh, vì trên mạch em là Lee Tru Hee cho mấy anh dễ nhận biết :D anh cho em hỏi luôn, nếu có code mà mạch bị vấn đề có cho thi không? em mới làm xong mạch hôm qua, nhận nguồn điện từ máy tính(LED POWER sáng) nhưng em nạp chương trình thì nó không chạy, kiểu này chết em rồi:-s nếu rớt hôm đó, em làm lại cái khác thì thi lại được không anh?:botay:

Nạp không chạy thì tìm hiểu sửa mạch sao cho nó chạy :D Còn 2 hôm nữa lận mà.
Mà kiểu này chết em thiệt rồi :2cool_sexy_girl: Cho chừa cái tội đặt tên đểu :brick:

LeeTruHee

Thành Viên PIF

Nạp không chạy thì tìm hiểu sửa mạch sao cho nó chạy :D Còn 2 hôm nữa lận mà.
Mà kiểu này chết em thiệt rồi :2cool_sexy_girl: Cho chừa cái tội đặt tên đểu :brick:
Chắc em chết thật :-s