K10 thắc mắc

rok_kiz

Trứng gà
Cho em hỏi bao h mở lớp cho K10 vậy mấy anh chị? Lớp thường học vào buổi nào và có học phí ko ạ?

tranhieu_hcmut

Cố Vấn CLB
Staff member
Khoảng 1 tháng nữa mở....thường học vào buổi sáng hoặc chiều & tất nhiên là miễn phí bạn à

rok_kiz

Trứng gà
ok, mà cho em hỏi chi tiết hơn là mình học những cái gì a? những cái ở trên trg dạy rồi mình thực hành hay những cái hoàn toàn mới?

tranhieu_hcmut

Cố Vấn CLB
Staff member
mới có...cũ có. nhưng đa số là mới & dạy những cái liên quan đến thực tế nhiều hơn như làm mạch, đọc datasheet, lập trình vi điều khiển...

chithanh

Trứng gà
anh oi! cho em hoi: em muon dang ki hoc vi dieu khien thi phai lam sao anh? thu tuc nhu the nao zay anh? mong anh huong dan giup em voi

tranhieu_hcmut

Cố Vấn CLB
Staff member
sau cuộc thi Raise Your Arm...sẽ kết thúc vào đầu tháng 10, bạn cố gắng cập nhập thông tin trên diễn đàn này. Chị 2death sẽ hướng dẫn cách thức đăng ký để trở thành thành viên của clb & tham gia vào các lớp học do clb tổ chức

TXT

Trứng gà
E nghe nói muốn zô PIF phải thi nữa hả mấy anh(chị)....CHưa học j hết biết thi cái j đây..huhu... Mà thi nội dung j vậy ? Nói e biết trước để em ôn....

2death

Cố Vấn CLB
Staff member
Thi vui mà :D
Kiến thức về C (C mấy bạn học rồi), và các vấn đề cơ bản về Vi điều khiển, cấu trúc máy tính, ... (cơ bản nhé, không cao siêu lắm đâu, tuy nhiên các bạn có quan tâm thì nên tìm hiểu trước 1 ít, chẳng hạn vi điều khiển là gì,... he he)