[Góp ý, thảo luận] Diễn đàn phiên bản mới.

eMagic

Gà mẹ
Staff member
ừ,a chưa đăng nhập vào host được, mai tìm cách vào gỡ mấy cái DNS của google ra, cũng đang k khỏe :(

cenakhoa

em thích màu hồng
hiện tại em post một bài rồi bấm edit sẽ bị lỗi không edit được !

dangkhoa1011

Trứng gà
sao cái avatar, nick... lại để trên 1 cột nhỉ ,bài viết có mấy dòng mà chiếm hơn nữa màn hình ,kéo lên kéo xuống nhức mắt ..:-s .mấy cái Smilies h cũng bự và bựa giống voz rồi ,chỉ thích hợp cho threads chém gió thôi ..

đơn giản là sự tinh tế cuối cùng chứ (^?^)"

bây giờ thì tạm thế thôi bạn à:D mà không nhất thiết là đơn giản, chỉ cần rút gọn cái member info bên trái là ok phải ko:D
bạn qua tinhte.vn xem như ở bển đã tinh tế chưa,nếu chưa thì thử đưa ra ý tưởng xem nào:D
mình phải submit gấp cái avatar :gạch: mới được :))

2death

Cố Vấn CLB
Staff member
eMagic: yeah!
--> cái này skull nè :))

Theo chị, phần chữ kí nên có giới hạn, chẳng hạn như font chữ để nhỏ thôi, ko chơi màu mè và hình ảnh... Vì cái forum mới này, phần ngăn cách giữa bài viết và chữ kí ko rõ ràng, để chữ kí nối bật quá sẽ làm cho ngta thấy chữ kí nổi bật hơn. Trong khi đó phần bài viết thì chữ nhỏ, ít màu,...

Và nói như dangkhoa1011 ở trên ke ke, thì phần bài viết chỉ có mấy chữ mà chiếm nhiều diện tích quá, kéo lên kéo xuống cũng mệt khè khè.

eMagic

Gà mẹ
Staff member
đã sửa phần ngăn cách của 2 comment, sửa phần chữ kí, size nhỏ và có nền xám.
Sửa phần avarta chỉ hiển thị thông tin vừa đủ, không còn quá nhiều.

p/s dangkhoa : cám ơn các bạn đóng góp ý kiến, nhưng khi đưa ra ý kiến dựa trên cơ sở tôn trọng người được góp ý.
Bộ smile đã được các thành viên góp ý và thông qua...

eMagic

Gà mẹ
Staff member
đã cho nội dung có size mặc định lớn hơn, font mặc định là Tohama.
Đã update nền cho forum, chọn mãi mới dc, :met:, cần 1 bạn biết photoshop làm cho mình cái logo mới không có nền để phù hợp hơn =))

có addon restrict signature, em test rồi đưa qua anh coi sau:D
còn nền thì lấy cái style nào sẵn là ok, chủ yếu là logo cần design lại thôi:)) cái nền này em thấy ko hợp, 4rum về điện tử mà nền hoa văn màu mè vãi :)

eMagic

Gà mẹ
Staff member
à, hình như hôm nay đã mở lại liên kết facebook, có gì không ổn các bạn báo lại nha @@

Manhdd

Cố Vấn CLB
Staff member
Phần "Cập nhật" ở đầu forum mới chỉ xem được "Recent threads" chứ chưa xem được "Lasted thread" với "Hot threads" nha a! :1cool_byebye:

eMagic

Gà mẹ
Staff member
tình hình có chỉnh sửa nhiều cái nhỏ nhỏ, và có thể nhận thấy được là có một chút mới mẻ.
Các bạn góp ý tiếp nhé.